



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI

HALMASHAURI YA WILAYA YA UKEREWE

JIMBO LA UKEREWE



Kumb Na. CGA.79/94/01/142

13/10/2020

TANGAZO LA USAILI

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Ukerewe kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais, Wabunge za mwaka 2020 na kanuni ya 13 za Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020, anawatangazia waombaji wote walioomba nafasi za kazi kama ilivyoainishwa.

1. MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA
2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA
3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA

Kufika kwenye usaili siku ya tarehe **16/10/2020** saa **4:00 asubuhi** katika maeneo ya kata ulioombea kufanyia kazi.

Tangazo hili limetolewa na;

Innocent G. Maduhu
Kny; MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
JIMBO LA UKEREWE

